![](/images/2019/03/doan.jpg)
💥Hoà trong không khí tháng Thanh Niên, hướng tới kỉ niệm 88 năm thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3/1931 - 26/3/2019, chiều nay(22.3), trận bóng giao hữu giữa nam sinh, nữ sinh trường HES và các Thầy/cô giáo, CBNV cùng các bạn giáo sinh nhà trường đã diễn ra sôi nổi, đầy kịch tính.
🎊Kết quả chung cuộc:
❤️Trận giao hữu nam: 1-1, luân lưu: 5-4 nghiêng về đội học sinh.
❤️Trận giao hữu nữ: 2-0 nghiêng về đội các cô giáo và giáo sinh.
👉Hãy cùng nhìn lại những khoảnh khắc đáng nhớ của trận bóng!
![](/images/2019/03/DSC_0189-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0191-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0196-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0197-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0208-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0218-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0225-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0231-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0232-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0238-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0239-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0241-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0249-1024x683.jpg)
![](/images/2019/03/DSC_0255-1024x683.jpg)